ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอคำแนะนำในการเริ่มต้นธุรกิจครับ!!!!

• Please log in to reply
ยังไม่มีความเห็นในกระทู้นี้

#1 MayITsupport

MayITsupport

Newbie

• 1 โพสต์

โพสต์ 11 October 2012 - 05:10 AM

ผมมีโครงการรีไซเคิลทองคำจากขยะอิเล็กทรอนิกส์ครับ เนื่องจากไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลยจึงอยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับ
1.วิธีการดำเนินงาน+ขั้นตอนการแยกทองคำจากขยะเหล่านี้
2.แนวโน้มความเป็นไปได้ของธุรกิจ
3.ราคาและสถานที่รับซื้อที่ให้ผลตอบแทนคุ้มค่าที่สุด
4.สถานะการณ์แบบไหนหรือเวลาแบบไหนที่เราจะนำทองที่ได้ออกมาขาย

ปล.รบกวนขอคำตอบด้วยนะครับ เนื่องจากต้องการลงทุนทำธุรกิจด้านนี้จริงๆ ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะครับ

มีผู้ใช้งาน 0 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ